🙋🏻♀️สวัสดีค่าาา
วันนี้เป็นการรีวิวครั้งแรก!! หลังจากได้ใช้น้องมาซักพักค่า
GUCCI HORSEBIT 1955 SHOULDER BAG 👜
มาเริ่มที่ข้อดี : ดูแลง่าย ไม่เป็นรอยยาก จุของได้เยอะพอสมควรเลยค่ะ อีกอย่างคือแมตได้แทบทุกลุคเลยน้า ใครที่กำลังมองๆ ไว้อยู่ไปจัดเลยค่าาา
ข้อเสีย : น้องแอบมีน้ำหนักเยอะ สะพายนานๆ อาจจะรู้สึกเมื่อยค่าา
ราคา : ช้อปไทยพิมเช็คราคาหน้าเว็ปไซต์ล่าสุด 106,500 THB แต่พิมฝากร้านหิวจากช้อปญี่ปุ่น 82,000 THB ค่ะ รอของประมาณเดือนครึ่ง แต่ก็คุ้มค่าส่วนต่างอยู่น้าา ☺️ ได้อุปกรณ์ทุกอย่างครบเลยค่ะ แม้กระทั่งถุงกระดาษออกจากช้อปเลย อ๋อขาดแค่เพียงใบเสร็จ 🤣
จบการรีวิว!! ไว้มีอารมณ์ 🥰 โอกาสสิ 😝 จะมารีวิวอย่างอื่นอีกนะค้า พิมก็หวังว่าการรีวิวนี้จะช่วยให้หลายๆ ท่านที่กำลังตัดสินใจอยู่ ตัดสินใจได้ง่ายมากขึ้นนะค้าา
🙏🏻
ดูสินค้าอื่นๆเพิ่มเติม ที่นี้
LUXEMANIA.STATION
#สินค้าทุกชิ้นมือ1 #กระเป๋าแบรนด์แนม #gucci #celine #chanel #prada #lv
-
ของแท้ สบู่นกแก้ว พฤกษา เพอร์ฟูม 70 กรัม แพ็ค 4 ก้อน 2023 ราคาปลีกราคาส่ง
-
New!! Balmain T-Shirt for Men ซื้อสดซื้อผ่อนได้เลยนะคะ
-
17102 “JMF-LED SOLAR-350W: โคมไฟโซลาร์ 3 สี ที่มีฟังก์ชั่นไล่ยุง พร้อมหลอด LED และแผงโซล่าเซลล์”
-
Lenovo LP40 PRO หูฟังไร้สาย IPX5
-
SOOK HOTEL จ.ระนอง ห้องพวกสวยๆ สบายๆ พันกว่าบาทเอง
-
ถึงไม่ได้ woc ก็ยังมีใจรักในตัวน้อง Chanel ค่ะ 🥰 อินเลิฟไปทุกเมื่อที่ใช้, สายตามอง หรือแม้แต่เมื่อสัมผัส